ऐश्वर्या रायसोबतच्या घटस्फोटाच्या अफवांमुळे अभिषेक बच्चन बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत आहे. पण यावेळी ज्युनियर बच्चन चर्चेत येण्याचे काही कारण आहे. होय, मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अभिषेक बच्चनने वडील अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत मुंबईतील मुलुंड परिसरात 10 अपार्टमेंट खरेदी केले आहेत.

CNBC TV 18 च्या वृत्तानुसार, अभिषेक बच्चनने मुंबईतील मुलुंड पश्चिम भागात 10 फ्लॅट्स खरेदी केले आहेत. रिपोर्ट्सनुसार, या 10 फ्लॅटची किंमत 24.95 कोटी रुपये आहे. अभिषेक बच्चन यांच्यासोबत त्याचे वडील अमिताभ बच्चन यांनीही या फ्लॅट्स खरेदीसाठी गुंतवणूक केली आहे.

, हे नुकतेच बांधलेले अपार्टमेंट्स ओबेरॉय रियल्टीच्या इटरनियाच्या प्रीमियम निवासी प्रकल्पाचा भाग आहेत, जे 3 BHK आणि 4 BHK रेडी-टू-मूव्ह-इन फ्लॅट्स आहेत.

ही बच्चन कुटुंबाची गुंतवणूक धोरण असल्याचे बोलले जात आहे. या बापलेकाने त्यांच्या 10 फ्लॅटच्या खरेदीवर दीड कोटी रुपयांचे मुद्रांक शुल्क भरले आहे.

बिग बींनी 4 अपार्टमेंटसाठी 10.18 कोटी रुपये दिले आहेत तर ज्युनियर बच्चन यांनी उर्वरित 6 फ्लॅटसाठी 14.77 कोटी रुपये दिले आहेत. हे फ्लॅट्स खरेदी केल्यानंतर बच्चन कुटुंबाने रिअल इस्टेटमध्ये 100 कोटी रुपयांची गुंतवणूक केली आहे.

या 10 फ्लॅट्सचा सौदा केल्यानंतर रिअल इस्टेटमध्ये गुंतवणूक करणे हा अभिषेक बच्चनचा पॅशन बनला आहे. याआधीही अभिषेकने वडिलांच्या बंगल्याजवळ जलसा हा आणखी एक मोठा कार्यक्रम केला होता.

बॉम्बे टाईम्सच्या वृत्तानुसार, काही दिवसांपूर्वी अभिषेक बच्चनने मुंबईतील बोरिवली येथे एका बांधकामाधीन मालमत्तेत गुंतवणूक केली होती. ही मालमत्ता अभिनेताचे वडील अमिताभ बच्चन यांच्या जलसाजवळ आहे.